Bus Details


Bus No : C13
Boading No Boading Point Timing
1 எருமாபாளையம் 8.45
2 சன்னியாசிக்குண்டு 8.5
3 கிச்சிப்பாளையம் 8.55
4 பழைய பஸ்நிலையம் 9.05
5 வள்ளுவர்சிலை 9.05
6 தீயணைப்பு நிலையம் 9:20
7 மரவனேரி 9:20
8 கல்லூரி 9.25
Bus No : C14
Boading No Boading Point Timing
1 இளம்பிள்ளை 8.1
2 இளம்மத்தூர் 8.15
3 சித்தர்க்கோவில் 8.15
4 முருங்கப்பட்டி 8.15
5 புதுரோடு 8.2
6 செம்மண்திட்டு 8.25
7 திருமலைகிரி 8.3
8 வேடத்தாம்பட்டி 8.35
9 பணங்காடு 8.4
10 கிருஷ்ணப்பாதியேட்டர் 8.4
11 சிவதாபுரம் சந்தை 8.45
12 பொத்தாம்பட்டி 8.45
13 சிவதாபுரம் 8.45
14 கந்தம்பட்டி 8.5
15 R.T.O ஆபிஸ் கந்தம்பட்டி பைபாஸ் 8.55
16 கந்தம்பட்டி மேம்பாலம் இறக்கம் 8.55
17 திருவாக்கவுண்டனூர் பைப்பாஸ் 9
18 3- ரோடு 9
19 பள்ளப்பட்டி 9.05
20 பாலாஜி வே பிரிட்ஸ் 9.05
21 பொன்னி 9.07
22 லீ பஜார் 9.07
23 சத்திரம் 9.07
24 கல்லூரி 9.2
Bus No : C16
Boading No Boading Point Timing
1 சாத்தப்பாடி பாலமுருகன் கல்லூரி 8
2 காமனேரி 8.05
3 ஐந்தாவது மைல் 8.05
4 சிந்தாமணியூர் பிரிவு 8.07
5 சிந்தாமணியூர் 8.1
6 பாலிகடை 8.15
7 பனங்காட்டூர் 8.17
8 கருப்பணம்பட்டி 8.2
9 பச்சனம்பட்டி 8.2
10 Wisdom Gates 8.3
11 திம்பிரிக்கோட்டை 8.5
12 பாகல்பட்டி 8.55
13 D.C.P. பாலிடெக்னிக் 8.57
14 பளையூர் சத்திரம் 9
15 பளையூர் 9
16 ஜெயா தியேட்டா 9.02
17 சுந்தர் நகர் 9.05
18 ஜங்சன் 9.07
19 ஜங்சன் II கேட் 9.08
20 ஜங்சன் Police Station 9.08
21 சுப்ரமணி நகர் 9.1
22 எஸ். பி. ஐ. காலனி 9.12
23 5- ரோடு 9.15
24 M.D.S. நகர் 9.2
25 தண்ணீர் டேங் 9.12
26 கல்லூரி 9.3
Bus No : C18
Boading No Boading Point Timing
1 தொளசம்பட்டி 8.3
2 அமரகுந்தி 8.35
3 தாரமங்கலம் (Petrol Bank) 8.4
4 சிக்கம்பட்டி 8.4
5 மூலக்கடை 8.45
6 அம்மன் கோவில்பட்டி 8.45
7 M. செட்டிப்பட்டி பிரிவு 8.5
8 பெருமாள் கோவில் 8.5
9 பஞ்சங்கரடு 8.55
10 ஆட்டுக்காரனூர் 8.55
11 ஏரிக்கரை 8.55
12 ஓமலூர் பாலம் 9
13 தாலுக்கா ஆபிஸ் 9
14 ஓமலூர் 9
15 பெரமச்சூர் ரயில்வேகேட் 9.05
16 முத்துநாயக்கன்பட்டி 9.05
17 நரசோதிப்பட்டி 9.1
18 அழகாபுரம் 9.1
19 ரத்தினவேல்கவுண்டர் மண்டபம் 9.12
20 Fairlands 9.15
21 அஸ்தம்பட்டி 9.25
22 கல்லூரி 9.25
Bus No : C19
Boading No Boading Point Timing
1 K.R.தோப்பூர் 8.3
2 இரும்பாலை 8.4
3 இரும்பாலை III GATE 8.4
4 மோகன் நகர் 8.45
5 மெடிக்கல் காலேஜ் 8.4
6 கணபதிபாளையம் 8.4
7 சர்க்கார் கொல்லப்பட்டி 8.45
8 M. கொல்லப்பட்டி 8.5
9 பால்பண்ணை 8.5
10 சித்தனூர் 8.5
11 சோளம் பள்ளம் 8.55
12 தியாகராஜா பாலிடெக்னிக் 9
13 கல்லூரி 9.25
Bus No : C20
Boading No Boading Point Timing
1 பாப்பநாயக்கன்பட்டி 7.4
2 தும்பல் 7.5
3 அய்யம்பேட்டை 7.5
4 இடையப்பட்டி 7.55
5 வெள்ளாளப்பட்டி 8.05
6 செக்கடிப்பட்டி 8.15
7 பேளுர் 8.2
8 குறிச்சி ரோடு 8.22
9 பேளுர் ஈஸ்வரன்கோவில் 8.25
10 ரெங்கனூர் ரோடு 8.25
11 பள்ளத்தாதனூர் 8.3
12 இராஜாபட்டிணம் 8.3
13 நீர்முள்ளிக்குட்டை 8.32
14 ஜலகண்டாபுரம் 8.35
15 அனுப்பூர் ரோடு 8.35
16 பூசாரிப்பட்டி 8.35
17 கூட்டாத்துப்பட்டி 8.4
18 அக்ரஹரம் நாட்டாமங்கலம் 8.45
19 அக்ரஹாரம் 8.45
20 செல்லியம்பாளையம்(பிரிவு) 8.45
21 குள்ளம்பட்டி பிரிவுரோடு 8.47
22 குள்ளம்பட்டி 8.5
23 முட்டைக்கடை பஸ்ஸ்டாப் 8.55
24 அ.பட்டணம் சந்தைப்பேட்டை 8.55
25 ராமர் கோவில் 9
26 அ.பட்டணம் மார்க்கெட் 9
27 குண்டுகுல்லூர் 9.05
28 பொருமாள்கோவில்மேடு 9.1
29 அம்மாபேட்டை காலனி 9.1
30 மிலிட்ரிரோடு 9.15
31 செங்குந்தர் மண்டபம் 9.15
32 சக்தி கைலாஷ் 9.2
33 கல்லூரி 9.3
Bus No : C21
Boading No Boading Point Timing
1 எடப்பாடி 7.3
2 குருமம்பட்டி 7.35
3 கொங்கணாபுரம் 7.4
4 கன்னந்தேரி 7.47
5 ஒண்டிக்கடை 7.5
6 மகுடஞ்சாவடி 7.55
7 ராக்கிப்பட்டி 7.55
8 காகாபாளையம் 7.57
9 இலகுவம்பட்டி 8
10 .வேம்படிதாளம் 8
11 .நடுவனேரி 8.1
12 அரியானூர் 8.2
13 சூளைமேடு 8.25
14 உத்தமசோழபுரம் 8.3
15 நெய்காரப்பட்டி 8.3
16 கொண்டலாம்பட்டி சந்தை 8.35
17 கொண்டலாம்பட்டி 8.4
18 கொண்டலாம்பட்டி பைபாஸ் 8.45
19 கல்யாணமண்டபம்,பவர்ஹவுஸ் 8.47
20 நெத்தி;மேடு 8.5
21 பாரதி ஹாஸ்பிட்டல் 8.52
22 அன்னதானப்பட்டி 8.55
23 லைன்மேடு 8.55
24 K.S தியேட்டர் 9
25 கல்லூரி 9.2
Bus No : C22
Boading No Boading Point Timing
1 பெரியகும்மானூர் 8.1
2 கொங்குப்பட்டி 8.15
3 ரெங்கனூர் 8.15
4 மணியக்காரனூர் 8.25
5 மூங்கிலேரிப்பட்டி 8.27
6 காருவள்ளி சின்னத்திருப்பதி சந்தை 8.3
7 பெருமாபள்ளம் 8.3
8 பெரியப்பட்டி பிரிவு 8.35
9 செம்மாண்டப்பட்டி 8.4
10 .தாராபுரம் 8.45
11 தாத்தியம்பட்டி 8.45
12 காமலாபுரம் 8.5
13 R.C.செட்டிபட்டி 8.5
14 அலங்கார் தியேட்டர் 8.52
15 புளியம்பட்டி 8.55
16 நாரணம்பாளையம் பிரிவு 8.55
17 பெரியார் பல்கலைக்கழகம் 9
18 இஞ்சீனியரிங் கல்லூரி 9.02
19 PCC/BSNL 9.05
20 டாக்டர்ஸ் காலனி 9.07
21 ரெட்டிப்பட்டி 9.1
22 ராம் தியேட்டர் 9.12
23 உமா தியேட்டர் 9.13
24 பழைய சூரமங்கலம் 9.15
25 மெய்யனூர் 9.17
26 கல்லூரி 9.3
Bus No : C23
Boading No Boading Point Timing
1 ராமர் கோவில்தேவாங்கர் காலணி 8.4
2 அம்மாபேட்டை 8.57
3 காந்தி மைதானம் 9
4 புகையிலைமண்டி 9.02
5 ஜோதி Police Station 9.05
6 குண்டு பிள்ளையார் கோயில் 9.07
7 சாரதாஸ் தியேட்டர் 9.1
8 ஈசன் பில்டிங் 9.12
9 சித்தேஸ்வரா 9.15
10 சிங்கமெத்தை 9.17
11 பட்டைகோவில் 9.18
12 பேலஸ்தியேட்டர்ஃமுல்லுவாடிகேட் 9.2
13 சுந்தர் லாட்ஜ் /7 Arts 9.21
14 கிருபா 9.22
15 Vincent 9.23
16 காந்திரோடு LIC 9.25
17 கல்லூரி 9.3
Bus No : C24
Boading No Boading Point Timing
1 பொம்மிடி Bridge 7.2
2 பொம்மிடி 7.25
3 பொ.மல்லாபுரம் 7.3
4 பொ.நடுர் 7.3
5 துரிஞ்சிப்பாடி 7.32
6 ஓட்டுப்பள்ளம் 7.35
7 பள்ளிப்பட்டி 7.4
8 பையரநத்தம் 7.43
9 தேவராஜபாளையம் 7.45
10 மோளையனூர் 7.48
11 பூனையானூர் 7.48
12 வெங்கடசமுத்திரம் 7.5
13 பாப்பிரெட்டிப்பட்டி 7.55
14 சாமியாபுரம் கூட்டுரோடு 8
15 தாதம்பட்டி பிரிவு ரோடு 8.4
16 அல்லிக்குட்டை 8.45
17 மன்னார்பாளையம் பிரிவு 8.48
18 வாய்க்கால் பட்டறை 8.5
19 புத்துமாரியம்மன் கோவில் 9
20 தண்ணீர்தொட்டி 9.05
21 பொன்னம்மாப்பேட்டைகேட் 9.1
22 T.M.S. Shed+B303:B326 9.12
23 TKP Hosptial 9.15
24 பிள்ளையார் நகர் 9.2
25 கல்லூரி 9.25
Bus No : C26
Boading No Boading Point Timing
1 தர்மபுரி பஸ் ஸ்டேண்டு 7.3
2 நெசவாளர் காலனி 7.35
3 G.H. 7.35
4 பாரதி புரம் 7.4
5 தர்மபரி ஓல்டு கோட்ரஸ் 7.45
6 நல்லம்பள்ளி 7.5
7 ஒட்டப்பட்டி 7.5
8 தும்ரகாம்பட்டி 8.1
9 வெள்ளக்கல் 8.1
10 தொப்பூர் பைப்ஸ் Hb Bunk 8.15
11 தொப்பூர் 8.15
12 ஜோடு குளி 8.25
13 தீவட்டிப்பட்டி 8.3
14 பூசாரிப்பட்டி 8.45
15 பண்ணப்பட்டி பிரிவு 8.48
16 நரிப்பள்ளம் 8.5
17 சிக்கனம்பட்டி 8.53
18 காமநாயக்கன் பட்டி 8.57
19 குதிரகுத்திப்பள்ளம் 9
20 தண்ணீர் தொட்டி 9.05
21 சங்கர் தியேட்டர் 9.07
22 ஜாகீர் அம்மா பாளையம் 9.1
23 குரங்குசாவடி 9.12
24 கல்லூரி 9.35
Bus No : C28
Boading No Boading Point Timing
1 கொளத்தூர் பேருந்து நிலையம் 6.45
2 கொளத்தூர் 6.45
3 கொளத்தூர 6.5
4 முலக்காடு 6.55
5 மாசிலாம்பாளையம் 7
6 மேட்டூர் பூங்கா 7.05
7 Work shop corner 7.1
8 மேட்டூர் 7.2
9 சேலம் கேம்ப் 7.2
10 தங்கமாபுரி பட்டணம் 7.25
11 மேட்டூர் 7.3
12 கருமலைக்கூடல் 7.32
13 புதுச்சாம்பள்ளி 7.35
14 ராமன்நகர் 7.35
15 குஞ்சாண்டியூர் 7.4
16 குள்ளமுடையனூர் 7.45
17 பொட்டனேரி 7.5
18 M.காளிப்பட்டி 7.55
19 மேச்சேரி 7.55
20 புக்கம்பட்pடி 8
21 சந்திரம்மாக் கடை 8.05
22 செங்காட்டுர் பிரிவு 8:05
23 பஞ்சுக்காளிப்பட்டி 8.2
24 புதுரோடு 8.3
25 இஞ்ஜினிரியங் கல்லூரி 8.4
26 சொர்ணபுரி 9.05
27 புதிய பேருந்து நிலையம் 9.1
28 அங்கம்மாள் காலனி 9.15
29 கல்லூரி 9.3
Bus No : C29
Boading No Boading Point Timing
1 ஆத்தூர் கொல்லன்பட்டறை 7.3
2 ஆத்தூர் ரெயில்வே கேட் 7.33
3 ஆத்தூர் 7.35
4 ஆத்தூர் கேசவன் தியேட்டர் 7.4
5 ஆத்தூர் 7.45
6 உடையார் பாளையம் 7.45
7 .விநாயகபுரம் 7.5
8 கூட்டுரோடு 7.5
9 நரசிங்கபுரம் 7.55
10 செல்லியம் பாளையம் 7.55
11 கொத்தாம்பாடி 8
12 பெத்தநாயக்கன் பாளையம் 8.1
13 புத்தி;ரகவுண்டப் பாளையம் 8.15
14 வைத்தியகவுண்டர் புதூர் 8.15
15 பெரியகிருஷ்ணாபுரம் 8.2
16 மத்தூர் 8.2
17 வாழப்பாடி 8.32
18 முத்தம்பட்டி 8.35
19 சேசன்சாவடி 8.35
20 செல்லியம்மன் நகர் 8.4
21 வெள்ளாளக்குண்டம் பிரிவு 8.45
22 கருமாபுரம் 8.45
23 மேட்டுப்பட்டி 8.5
24 காரிப்பட்டி 8.5
25 மின்னாம்பள்ளி 8.55
26 சின்ன கவுண்டாபுரம் 8.55
27 இராமலிங்கபுரம் 8.55
28 அயோத்தியா பட்டினம் 9
29 மாசிநாயக்கன்பட்டி 9.02
30 உடையாப்பட்டி 9.05
31 ஹோலிகிராஸ் 9.08
32 S.K. Township 9.1
33 S.P.M.M. Hospital 9.12
34 கல்லூரி 9.3
Bus No : C30
Boading No Boading Point Timing
1 ராசிபுரம் பிரிவு ரோடு 8.15
2 ஆட்டையாம்பட்டி பிரிவு ரோடு 8.2
3 சம்மந்தம் ஸ்பின்னிங் மில் 8.22
4 அத்தனூர்அம்மன் கோவில் ஸ்டாப் 8.25
5 வெற்றிவிகாஸ் 8.27
6 மல்லூர் 8.3
7 ஏரிக்கரை 8.32
8 சந்தியூர் 8.35
9 பனமரத்துப்பட்டி 8.4
10 கெஜல்நாயக்கன்பட்டி 8.4
11 நாழிக்கல்பட்டி 8.45
12 தாசநாயக்கன்பட்டி 8.45
13 சீலநாக்கன்பட்டி 8.5
14 சீலநாக்கன்பட்டி பைபாஸ் 8.55
15 தாதாகாபட்டி கேட் 8.55
16 பெரியார் குடியிருப்பு 9
17 பில்லுக்கடை பஸ்ஸ்டாப் 9.05
18 பிரபாத் 9
19 குகை 9.05
20 குகைபாலம் 9.05
21 ஜவுளிகடை 9.1
22 அப்ஸரா 9.12
23 கலெக்டர் அலுவலகம் 9.2
24 கல்லூரி 9.2
Bus No : C31
Boading No Boading Point Timing
1 அரூர் 7.2
2 தொட்டாம்பட்டி 7.25
3 ஜெயம் மெட்ரிக்குலேசன் 7.25
4 அன்னை மெட்ரிக்குலேசன் 7.3
5 IMS ஸ்கூல் 7.3
6 சின்னாங்குப்பம் 7.3
7 கோபிநாதம்பட்டி கூட்ரோடு 7.3
8 ERK ஸ்கூல் 7.35
9 எருமாம்பட்டி 7.35
10 கவுண்டம்பட்டி 7.35
11 புதுப்பட்டி 7.4
12 இருளப்பட்டி 7.4
13 பள்ளிப்பட்டி 7.45
14 பள்ளிப்பட்டி பிரிவு ரோடு 7.45
15 அதிகாரிப்பட்டி 7.45
16 கோட்டமேடு 7.5
17 பள்ளிப்பட்டி 7.55
18 சாமியாபுரம் கூட்டு ரோடு 8
19 காளிப்பேட்டை 8.05
20 மஞ்சவாடி 8.1
21 கோம்பூர் பிரிவு ரோடு 8.2
22 ஆச்சாங்குட்டப்பட்டி 8.25
23 குப்பனூர் 8.3
24 பருத்திக்காடு 8.35
25 சுக்கம்பட்டி 8.35
26 ARRS School 8.4
27 வலசையுர் 8.45
28 தைலானூர் 8.47
29 சின்னனூர் 8.5
30 வீமனூர் 8.5
31 வீராணம் 8.5
32 கல்லூரி 9.2
Bus No : C32
Boading No Boading Point Timing
1 நங்கவள்ளி 8
2 வனவாசி 8.05
3 ஜலகண்டாபுரம் 8.15
4 செலவடை 8.15
5 ஆயா மரம் 8.2
6 தாரமங்கலம் MGR Colony 8.25
7 தாரமங்கலம் 8.3
8 Jothi Metric School 8.3
9 பவளத்தானூர் 8.32
10 லட்சுமாயூர் 8.35
11 அணைமேடு 8.35
12 அழகு சமுத்திரம் 8.4
13 மாரமங்கல் பட்டி 8.45
14 .சாரதா வித்யாலாயா 8.57
15 சாரதா கல்லூரி 8.59
16 ராமகிருஷ்ணா ரோடு 9.05
17 கல்லூரி 9.25
Bus No : C4
Boading No Boading Point Timing
1 செங்கரடு 8.1
2 டேன்மேக் ஸ்டாப் கோட்ரஸ் 8.15
3 தேக்கட்பட்டி 8.15
4 மூங்கில்பாடி 8.25
5 வெள்ளாளப்பட்டி 8.3
6 தட்டாஞ்சாவடி 8.35
7 கருப்பூர் 8.4
8 கரும்பாலை 8.45
9 டால்மியா Board 8.5
10 Burn & co 8.5
11 மாமாங்கம் 8.55
12 வெண்ணங்குடி முனியப்பன் கோவில் 9
13 அண்ணா பூங்கா 9.15
14 M.S.K கல்யாண மண்டபம் 9.17
15 கல்லூரி 9.25
Bus No : C5
Boading No Boading Point Timing
1 சென்ட்ரல் இறக்கம் (மரக்கடை) 8.5
2 வீணஸ் பில்டிங் 8.5
3 பால் மார்கெட் 8.55
4 I.O.C 9
5 அரிசிபாளையம் 9.07
6 அருணகிரி 9.07
7 4-ரோடு 9.08
8 மிதிலா 9.1
10 ராமகிருஷ்ணா ரோடு 9.15
11 கிருபா ஆஸ்பத்திரி 9.17
12 கல்லூரி 9.25
Bus No : C8
Boading No Boading Point Timing
1 திருநகர் 8.45
2 ஹவுசிங் போர்டு 8.5
3 I.T.I 8.52
4 A.T.C. நகர் 8.55
5 கோரிமேடு 8.55
6 சின்ன கொல்லப்பட்டி 9
8 சட்டக்கல்லூரி 9.02
9 காப்பிபோர்டு (மாடன் தியேட்டர்) 9.03
10 கொண்டப்பநாயக்கன்பட்டி 9.05
11 அடிவாரம் 9.05
12 கன்னங்குறிச்சி 9.1
13 புது ஹவுசிங் போர்டு 9.1
14 ஜட்ஜ் ரோடு 9.15
15 ராமநாதபுரம் 9.15
16 சின்னமுனியப்பன் கோவில் 9.15
17 சின்னத்திருப்பதி 9.2
18 அஸ்தம்பட்டி (P.S) 9.22
19 மணக்காடு A.T.C டிப்போ 9.23
20 கல்லூரி 9.3
Bus No : S2
Boading No Boading Point Timing
1 ஏற்காடு பஸ் நிலையம் 8.3
2 கல்லூரி 9.2

Designed & Developed By Tutor Joes