Bus Details


Bus No : 1
Boading No Boading Point Timing
1 ஏற்காடு 8.30
2 சின்னகொல்லப்பட்டி காளியம்மன்நகர் 9.00
3 சின்ன கொல்லப்பட்டி 9.05
4 கோரி மேடு 9.10
5 A.T.C. நகர் I.T.I 9.13
6 ஹவுசிங் போர்டு 9.15
7 திருநகர் / ஜெயில் 9.18
8 கல்லூரி 9.25
Bus No : 2
Boading No Boading Point Timing
1 சென்ட்ரல் இறக்கம் (மரக்கடை) 8.50
2 வீணஸ் பில்டிங் 8.50
3 பால் மார்க்ட் 8.55
4 I.O.C. 9.00
5 அரிசி பாளையம் 9.07
6 சுந்தர் லாட்ஜ் / 7Arts 9.07
7 கிருபா 9.12
8 வின்சென்ட் 9.15
9 காந்தி ரோடு,LIC 9.20
10 கல்லூரி 9.25
Bus No : 3
Boading No Boading Point Timing
1 சோளம் பள்ளம் 8.55
2 இன்ஜினியர்ஸ் காலனி 9.03
3 மாமாங்கம் 8.55
4 சங்கர் தியேட்டர் 9.05
5 ஜாகீர் அம்மாபாளையம் 9.05
6 குரங்குசாவடி 9.10
7 சாரதா கல்லூரி 9.15
8 M.D.S நகர் 9.18
9 தண்ணீர் டேங் 9.20
10 கல்லூரி 9.30
Bus No : 4
Boading No Boading Point Timing
1 செங்கரடு 8.10
2 டேன்மேக் ஸ்டாப் கோட்ரஸ் 8.15
3 தேக்கம்பட்டி 8.15
4 மூங்கில்பாடி 8.25
5 வெள்ளாளப்பட்டி 8.30
6 தட்டாஞ்சாவடி 8.35
7 கருப்பூர் 8.40
8 கரும்பாலை 8.45
9 டால்மியா போர்டு 8.50
10 பர்ன் & கோ 8.50
11 வெண்ணங்குடி முனியப்பன் கோவில் 9.00
12 அங்காம்மாள் காலனி 9.15
13 அண்ணா பூங்கா 9.10
14 M.S.K கல்யாண மண்டபம் 9.12
15 கல்லூரி 9.25
Bus No : 5
Boading No Boading Point Timing
1 ஈசன் பில்டிங் 8.55
2 சித்தேஸ்வரா 9.00
3 சிங்கமெத்தை 9.00
4 பட்டைகோவில் 9.05
5 ஆனந்தா / கோஆப் டெக்ஸ் 9.10
6 கலெக்டர் அலுவலகம் 9.20
7 பேலஸ்தியேட்டர் / முல்லுவாடி கேட் 9.25
8 கல்லூரி 9.25
Bus No : 6
Boading No Boading Point Timing
1 மொம்மிடி Bridge 7.20
2 மொம்மிடி 7.25
3 பொ. மல்லாபுரம் 7.30
4 பொ. நடூர் 7.30
5 துரிஞ்சிப்பாடி 7.32
6 ஓட்டுப்பள்ளம் 7.35
7 பள்ளிப்பட்டி 7.40
8 பையரநத்தம் 7.43
9 தேவராஜபாளையம் 7.45
10 மோளையானூர் 7.48
11 பூனையானூர் 7.48
12 வெங்கடசமுத்திரம் 7.50
13 பாப்பிரெட்டிப்பட்டி 7.55
14 சாமியாபுரம் கூட்டுரோடு 8.00
15 தாதம்பட்டி பிரிவு 8.55
16 அல்லிக்குட்டை 8.55
17 மன்னார்பாளையம் பிரிவு 9.00
18 வாய்க்கால் பட்டரை 9.00
19 புத்துமாரியம்மன் கோவில் 9.05
20 தண்ணீர் தொட்டி 9.07
21 கல்லூரி 9.10
Bus No : 7
Boading No Boading Point Timing
1 PCC/BSNL 8.50
2 டாக்டர்ஸ் காலனி 8.50
3 ரெட்டிபட்டி 8.50
4 ராம் தியேட்டர் 8.55
5 உமாதியேட்டர் 8.55
6 பழைய சூரமங்கலம் 8.55
7 சூரமங்கலம் 8.57
8 தியாகாராஜா பாலிடெக்னிக் 9.00
9 அழகாபுரம் / போலீஸ்ஸ்டேஷன் 9.10
10 ரத்தினவேல் கவுண்டர் மண்டம் 9.15
11 பேர்லண்ட்ஸ் 9.17
12 அஸ்தம்பட்டி 9.25
13 கல்லூரி 9.35
Bus No : 8
Boading No Boading Point Timing
1 சட்டக்கல்லூரி 8.30
2 காப்பிபோர்டு(மாடன் தியேட்டர்) 8.32
3 கொண்டப்பநாயக்கன்பட்டி 8.35
4 அடிவாரம்; 8.40
5 கன்னங்குறிச்சி 8.45
6 புது ஹவுசிங் போர்டு 8.50
7 ஜட்ஜ்;ரோடு 8.52
8 ராமநாதபுரம் 8.55
9 சின்னமுனியப்பன் கோவில் 8.55
10 சின்னதிருப்பதி 9.00
11 அஸ்தம்பட்டி (PS) 9.00
12 மணக்காடு ATC டிப்போ 9.02
13 கல்லூரி 9.03
Bus No : 9
Boading No Boading Point Timing
1 ஜங்சன் 8.55
2 ஜங்சன் II கேட் 9.00
3 ஜங்சன் போலீஸ் ஸ்டேசன் 9.00
4 சுப்ரமணி நகர் 9.02
5 எஸ்.பி.ஐ.காலனி 9.07
6 5 - ரோடு 9.08
7 சொர்ணபுரி 9.10
8 புதிய பஸ் நிலையம் 9.12
10 கல்லூரி 9.30
Bus No : 10
Boading No Boading Point Timing
1 கருமந்துறை / பழப்பண்ணை 7.15
2 சின்ன கல்ராயன் ஹில்ஸ் 7.25
3 பாப்பநாயக்கன்பட்டி 7.45
4 இந்திரா நகர் 7.49
5 தும்பல் 7.50
6 அய்யம்பேட்டை 7.50
7 இடையப்பட்டி 7.55
8 வெள்ளாளப்பட்டி 8.05
9 செக்கடிப்பட்டி 8.15
10 பேளுர் 8.20
11 குறிச்சிரோடு 8.22
12 பேளுர் ஈஸ்வரன் கோவில் 8.25
13 ரெங்கனூர் ரோடு 8.25
14 பள்ளத்தாதனூர் 8.30
15 இராஜாபட்டினம் 8.30
16 நீர்முள்ளிக்குட்டை 8.32
17 ஜலகண்டாபுரம் 8.35
18 அனுப்பூர் ரோடு 8.35
19 பூசாரிப்பட்டி 8.35
20 கூட்டாத்துப்பட்டி 8.40
21 அக்ரஹாரம் நாட்டாமங்கலம் 8.45
22 அக்ரஹாரம் 8.45
23 செல்லியம்பாளையம்(பிரிவு) 8.45
24 குள்ளம்பட்டி பிரிவு ரோடு 8.47
25 குள்ளம்பட்டி 8.50
26 முட்டைக்கடை பஸ்ஸ்டாப் 8.55
27 அ.பட்டணம் சந்தைபேட்டை 8.55
28 ராமர்கோவில் 9.00
29 அ.பட்டணம் மார்கெட் 9.00
30 பெருமாள் கோவில் மேடு 9.10
31 அம்மாபேட்டை காலனி 9.10
32 S.K. Township / ஜோதி ஸ்கூல் 9.10
33 மிலிட்ரிரோடு 9.15
34 சக்தி கைலாஷ் 9.20
35 கல்லூரி 9.30
Bus No : 11
Boading No Boading Point Timing
1 பில்லுகடை பஸ் ஸ்டாப் 9.05
2 நெத்திமேடு 8.45
3 பாரதி ஹாஸ்பிடல் 8.50
4 குகை 9.05
5 குகைபாலம் 9.05
6 ஜவுளிக்கடை 9.10
7 தீயணைப்பு நிலையம் 9.15
8 கல்லூரி 9.25
Bus No : 12
Boading No Boading Point Timing
1 இளம்பிள்ளை 8.10
2 இளமத்தூர் 8.15
3 சித்தரக்கோவில் 8.15
4 முருங்கப்பட்டி 8.15
5 புதுரோடு 8.20
6 செம்மண்திட்டு 8.25
7 திருமலைகிரி 8.25
8 வேடத்தாம்பட்டி 8.35
9 பணங்காடு 8.40
10 கிருஷ்ணா தியேட்டர் 8.40
11 சிவதாபுரம் சந்தை 8.45
12 பொத்தாம்பட்டி 8.45
13 சிவதாபுரம் 8.45
14 கந்தம்பட்டி 8.50
15 RTO ஆபிஸ் கந்தம்பட்டி பைபாஸ் 8.55
16 கந்தம்பட்டி மேம்பாலம் இறக்கம் 8.55
17 திருவாக்கவுண்டனூர் பைபாஸ் 9.00
18 கல்லூரி 9.20

Designed & Developed By Tutor Joes